
TANGAZO

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Baraza la Wataalam wa Maabara (The Health Laboratory Practitioners Council) linapenda 
kuwataangazia Wataalam wote wa Maabara waliokuwa wamesajiliwa  kwa Sheria ya zamani 
(Health Laboratory  Technologist Council of 1997) kuwa Sheria hii ilifutwa  baada ya kutungwa 
kwa  Sheria Na 22 (The Health Laboratory Practitioners Council) ya mwaka 2007. 

Hivyo Baraza linachukuwa nafasi hii, kuufahamisha umma na kuwatangazia Wataalam wote wa 
Maabara  kuwa wanapaswa kubadilisha vyeti vya zamani na kupata vyeti vipya kulingana na 
Sheria iliyotaja hapo juu. Napenda vile vile, kuwakumbusha Wataalam wote wa Maabara 
pamoja na wale ambao wanafanya kazi bila kusajiliwa waombe kusajiliwa mapema 
iwezekanavyo. Baraza linatoa muda wa miezi sita kuanzia tarehe 01.10.2014 kwa Wataalam wa
Maabara wa Afya kubadilisha vyeti vya zamani na kupata vyeti vipya.  

Kwa maelezo zaidi, onana na Mkuu wa Maabara wa  Mkoa ili akupatie fomu ya maombi na 
maelezo mengine yanayohitajika kwa ajili ya kubadilisha vyeti  vya zamani na kupata vyeti  
vipya. Aidha Waajiri wote wanakumbushwa kwamba ni kosa la jinai kumwajiri mtaalam asiye 
na usajili wa Baraza hili. Hatua za kisheria zitachukuliwa kwa watakaokiuka.

Nashukuru kwa ushirikiano.

Thomas  Mshana.
Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara
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